Wannan samfurin yana amfani da ɓangaren itacen da aka shigo da shi daga ƙasashen waje a matsayin babban kayan albarkatun ƙasa kuma ana sarrafa shi ta hanyar wani tsari na musamman. Ana amfani da shi tare da matattara. Ana amfani da shi galibi don tace tushen abinci mai gina jiki a cikin abubuwan sha da masana'antar magunguna. Hakanan ana iya amfani da shi a cikin magungunan biopharmaceuticals, magungunan baki, sinadarai masu kyau, high glycerol da colloids, zuma, samfuran magunguna da sinadarai da sauran masana'antu, ana iya yanke su zuwa zagaye, murabba'i da sauran siffofi bisa ga masu amfani.
Babban Wall yana mai da hankali sosai kan ci gaba da kula da inganci a cikin tsari; haka kuma, dubawa akai-akai da kuma nazarin ainihin kayan da aka gama da kowane samfurin da aka gama.
tabbatar da inganci mai kyau da daidaiton samfurin koyaushe.
Muna da sashen bitar samarwa da bincike da ci gaba da dakin gwaje-gwaje da dakin gwaje-gwaje
Samun damar haɓaka sabbin samfuran tare da abokan ciniki.
Domin inganta hidimar abokan ciniki, Great Wall Filtration ta kafa ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyin tallace-tallace don samar wa abokan ciniki cikakken tallafin fasaha na aikace-aikace. Tsarin gwajin gwajin samfurin ƙwararru zai iya daidaita samfurin kayan tacewa mafi dacewa daidai bayan gwada samfurin.
Tuntube mu don ƙarin bayani, za mu samar muku da mafi kyawun samfura da mafi kyawun sabis.
-An yi shi da tsantsar bawon
-Abin da ke cikin toka < 1%
-An ƙarfafa shi da ruwa
- Ana bayar da shi a cikin birgima, zanen gado, faifan diski da matattara masu naɗewa da kuma yankewa na musamman ga abokan ciniki
| Maki: | Nauyi a kowace yanki (g/m)2) | Kauri (mm) | Lokacin Gudawa (6ml①) | Ƙarfin Fashewa Busasshe (kPa≥) | Ƙarfin Fashewar Jiki (kPa≥) | launi |
| WS80K: | 80-85 | 0.2-0.25 | 5″-15″ | 100 | 50 | fari |
| WS80: | 80-85 | 0.18-0.21 | 35″-45″ | 150 | 40 | fari |
| WS190: | 185-195 | 0.5-0.65 | 4″-10″ | 180 | 60 | fari |
| WS270: | 265-275 | 0.65-0.7 | 10″-45″ | 550 | 250 | fari |
| WS270M: | 265-275 | 0.65-0.7 | 60″-80″ | 550 | 250 | fari |
| WS300: | 290-310 | 0.75-0.85 | 7″-15″ | 500 | 160 | fari |
| WS370: | 360-375 | 0.9-1.05 | 20″-50″ | 650 | 250 | fari |
| WS370K: | 365-375 | 0.9-1.05 | 10″-20″ | 600 | 200 | fari |
| WS370M: | 360-375 | 0.9-1.05 | 60″-80″ | 650 | 250 | fari |
*①Lokacin da ake ɗauka kafin ruwa mai narkewa ya ratsa ta cikin takardar tacewa mai girman 100cm2 a zafin da ke kusa da 25℃.
· Cellulose mai tsafta da kuma bleach
· Maganin ƙarfin cationic mai laushi
Ana samar da shi a cikin naɗaɗɗen takarda, zanen gado, faifan diski da matattara da aka naɗe da kuma yankewa na musamman ga abokin ciniki. Duk waɗannan canje-canjen ana iya yin su da kayan aikinmu na musamman. Da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani. · Naɗaɗɗen takarda mai faɗi da tsayi daban-daban.
· Da'irori masu filers tare da ramin tsakiya.
· Manyan zanen gado masu ramukan da aka sanya su daidai.
· Siffofi na musamman da sarewa ko kuma da pleats.
Babban Wall yana mai da hankali sosai kan ci gaba da kula da inganci a cikin tsari. Bugu da ƙari, dubawa akai-akai da kuma nazarin ainihin kayan da aka gama da kowane samfurin da aka gama yana tabbatar da inganci mai kyau da daidaiton samfura. Injin takarda yana cika buƙatun da tsarin kula da inganci na ISO 9001 da tsarin kula da muhalli na ISO 14001 suka gindaya.
Tuntube mu don ƙarin bayani, za mu samar muku da mafi kyawun samfura da mafi kyawun sabis.