Yanzu muna da namu babban ƙungiyar tallace-tallace, salo da ƙira ma'aikata, ma'aikatan fasaha, ma'aikatan QC da rukunin fakiti. Yanzu muna da ingantattun hanyoyin sarrafa inganci ga kowane tsarin. Har ila yau, duk ma'aikatanmu sun ƙware a masana'antar bugu donMai Rarraba Tace Mai Ruwa, Tace Mai Ganye, Fructose Syrup Tace Sheets, A halin yanzu, muna son ci gaba har ma da haɗin gwiwa mafi girma tare da masu siyayya a ƙasashen waje dangane da ladan juna. Yakamata da gaske ku ji cikakkiyar 'yanci don tuntuɓar mu don ƙarin fannoni.
ƙwararriyar ƙira Tacewar Takarda Bag ɗin Shayi - Itace ɓangaren litattafan almara zafi hatimin tace jakar shayi - Babban Cikakken Bayani:

Samfurin Sunan: Itacen ɓangaren litattafan almara tace takarda mai zafi mai lebur jakar shayi
Material: Bangaran itace
girman: 7*9 5.5*7 6*8*11cm
iya aiki: 10g 3-5g 5-7g
Amfani: ana amfani dashi don kowane irin shayi / furanni / kofi, da sauransu.
Lura: Akwai bayanai dalla-dalla iri-iri a cikin haja, gyare-gyaren tallafi, kuma kuna buƙatar tuntuɓar sabis na abokin ciniki
| Sunan samfur | Ƙayyadaddun bayanai | Iyawa |
| Itace ɓangaren litattafan almara tace takarda zana zaren shayi jakar | 5.5*7cm | 3-5g |
| 6*8cm | 5-7g ku |
| 7*9cm | 10 g |
| 8*11cm | 15g ku |
| Itacen ɓangaren litattafan almara tace takarda zafi-rufe lebur jakar shayi | 5*6cm | 3-5g |
| 6*8cm | 5g |
| 7*9cm | 10 g |
| 8*11cm | 15g ku |
Bayanin samfur

Amfani da ɗanyen itacen ɓangaren litattafan almara tace takarda, babban juriya na zafin jiki
Zafi mai rufe baki, yi amfani da injin rufe zafi
Abu mai nauyi tare da kyawu mai kyau
Haɗin zafin jiki mai girma, sake amfani da shi
Amfanin Samfur
Ya dace da shayi mai zafi, shayi mai kamshi, kofi, da sauransu.
Log itace ɓangaren litattafan almara tace jakar takarda, kawai don aminci da kare muhalli Wannan abu bai kamata a dafa shi na dogon lokaci ba , Kayan abu ba shi da wari da lalacewa.

Tuntube mu don ƙarin bayani, za mu samar muku da mafi kyawun samfura da mafi kyawun sabis.
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
We have been also specializing in inganta abubuwan gudanarwa da tsarin QC don tabbatar da cewa za mu iya kiyaye riba mai ban tsoro a cikin kamfani mai tsauri-gasa don Professional Design Filter Paper Tea Bag - Itace ɓangaren litattafan almara zafi hatimi tace takarda shayi bags – Great Wall , The samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Sudan, Holland, Korea, The aiki gwaninta a cikin filin ya taimake mu ƙirƙira a karfi da abokan ciniki a cikin gida abokan ciniki da kuma kasa da kasa dangantakar. Shekaru da yawa, ana fitar da samfuranmu zuwa ƙasashe sama da 15 a duniya kuma abokan ciniki suna amfani da su sosai.