takardar kebantawa
Masoyi mai amfani:
Muna daraja kariyar sirrin ku sosai kuma mun tsara wannan manufar keɓantawa don fayyace takamaiman ayyukanmu wajen tattarawa, amfani da, adanawa da kare bayanan ku.
1. Tarin bayanai
Za mu iya tattara keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku, gami da amma ba'a iyakance ga suna, jinsi, shekaru, bayanin lamba, kalmar sirrin lissafi, da sauransu, lokacin da kuke yi rajistar asusu, amfani da sabis na samfur, ko shiga cikin ayyuka.
Hakanan ƙila mu tattara bayanan da aka ƙirƙira yayin amfani da samfurin, kamar tarihin bincike, rajistan ayyukan aiki, da sauransu.
2. Amfani da bayanai
Za mu yi amfani da keɓaɓɓen bayanin ku don samar da keɓaɓɓen sabis na samfur don biyan bukatun ku.
An yi amfani da shi don inganta aikin samfur da ƙwarewar mai amfani, gudanar da nazarin bayanai da bincike.
Sadar da mu'amala da ku, kamar aika sanarwa, amsa tambayoyinku, da sauransu.
3. Adana bayanai
Za mu ɗauki matakan tsaro masu ma'ana don adana bayanan sirri don hana asarar bayanai, sata, ko lalata.
Za a ƙayyade lokacin ajiya bisa ga doka da buƙatun tsari da buƙatun kasuwanci. Bayan isa lokacin ajiya, za mu sarrafa keɓaɓɓen bayanin ku yadda ya kamata.
4. Kariyar Bayani
Muna ɗaukar ingantattun matakan fasaha da gudanarwa don kare amincin bayanan ku, gami da fasahar ɓoyewa, sarrafa shiga, da sauransu.
Ƙayyadadden ƙayyadaddun damar ma'aikata ga keɓaɓɓen bayaninka don tabbatar da cewa ma'aikata masu izini kaɗai ke samun damar yin amfani da bayananka.
Idan wani lamarin tsaro na bayanan sirri ya faru, za mu ɗauki matakan da suka dace, mu sanar da ku, kuma mu ba da rahoto ga sassan da abin ya shafa.
5. Raba bayanai
Ba za mu sayar, hayar, ko musanya keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen ke yi ga wasu mutane ba sai da izininka bayyananne ko kamar yadda dokoki da ƙa'idodi suka buƙata.
A wasu lokuta, ƙila mu raba bayanin ku tare da abokan haɗin gwiwarmu don samar da ingantattun ayyuka, amma ƙila mu buƙaci abokan hulɗarmu su bi ƙaƙƙarfan ƙa'idodin kariyar sirri.
6. Haqqoqinku
Kana da hakkin samun dama, gyara, da share keɓaɓɓen bayaninka.
Kuna iya zaɓar ko kun yarda da tarin mu da amfani da keɓaɓɓen bayanin ku.
Idan kuna da wasu tambayoyi ko tsokaci game da manufofin sirrinmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci.
Za mu ci gaba da ƙoƙari don inganta manufofin sirrinmu don mafi kyawun kare bayanan keɓaɓɓen ku. Da fatan za a karanta a hankali kuma ku fahimci wannan manufar keɓewar lokacin amfani da samfuranmu da sabis ɗinmu.