Kamfaninmu tun lokacin da aka kafa shi, yawanci yana ɗaukar ingancin samfurin azaman rayuwar kasuwanci, yana haɓaka fasahar masana'antu akai-akai, yana haɓaka haɓaka samfuri mai kyau kuma yana ci gaba da ƙarfafa kasuwancin gabaɗayan gudanarwa mai inganci, daidai da duk ƙa'idodin ƙasa na ISO 9001: 2000Jakar Tace Micron, Tufafin tace allura, Api Tace Sheets, Amfanin abokan ciniki da gamsuwa koyaushe shine babban burin mu. Da fatan za a tuntube mu. Ka ba mu dama, ba ka mamaki.
Tufafin Tace Mai Sayar da Zafi-Saiƙaƙƙen Tufafin Tacewar Madara mai inganci - Babban Cikakkun bango:
Tufafin tace da mu ke samarwa yana da santsi, juriya mai ƙarfi, juriya mai kyau na iska, ƙarfin ƙarfi, juriya acid, juriya na alkali da juriya mai zafi.
Daidaitaccen tacewa zai iya kaiwa 30 microns, kuma takarda mai dacewa da ta dace zata iya kaiwa 0.5 microns. A cikin tsarin masana'antu, ana amfani da kayan aikin injin Laser mai haɗaka, tare da santsi yankan gefuna, babu burrs da daidaitattun ramuka;
Yana ɗaukar kayan aikin ɗinki na kwamfuta tare, tare da zare mai daɗi da na yau da kullun, babban ƙarfin zaren ɗinki da zaren tashoshi da yawa na hana fasa;
Don tabbatar da ingancin zane mai tacewa, ingancin saman, haɗe-haɗe da siffofi sune abubuwa masu mahimmanci.
Ya kamata a kula da yadudduka na roba ta kalanda don samar da ƙasa mai santsi da ƙanƙara don haɓakawa da kwanciyar hankali.
Haɗe-haɗe na zanen tacewa suna da hanyoyi daban-daban waɗanda suka haɗa da ɗinki da walda don samar da ingantaccen gini mai ɗorewa. Ana amfani da peg eyelet da dakatarwar sanda don ɗaukar nauyin kek ɗin tacewa. An ƙera gashin ido na gefen gefe da ramukan da aka ƙarfafa don kiyaye zanen ya faɗi daidai da madaidaicin matsayi.
Bayan fiye da shekaru goma na gwajin kasuwa, ba tare da la'akari da farashi, inganci ko sabis na tallace-tallace ba. Muna da fa'idodi masu mahimmanci a cikin takwarorinmu na gida. A lokaci guda, dangane da manufar ci gaba iri-iri, muna ci gaba da haɓaka sabbin kayayyaki don biyan bukatun kowane nau'in masana'antu daban-daban, kuma da zuciya ɗaya muna ba da samfuran inganci da sabis na mafi yawan masu amfani.
Hotuna dalla-dalla samfurin:
Jagoran Samfuri masu alaƙa:
Magana mai sauri kuma mai kyau sosai, masu ba da shawara da aka sanar don taimaka muku zaɓar samfuran da suka dace waɗanda suka dace da duk abubuwan da kuke so, ɗan gajeren lokacin ƙirƙirar, alhakin kyakkyawan umarni da kuma kamfanoni daban-daban don biyan kuɗi da jigilar kaya don Sayar da Zazzagewar Fitar Fitar Canji - Keɓance babban ingancin Milk Filter Cloth - Babban bango , Samfurin da aka shirya zai samar wa duk faɗin duniya, injiniyan injiniya kamar su: shawarwari da ra'ayoyin. Hakanan muna iya ba ku samfuran kyauta don biyan bukatunku. Wataƙila za a samar da mafi kyawun ƙoƙari don samar muku da mafi kyawun sabis da kayayyaki. Lokacin da kuke sha'awar kasuwancinmu da samfuranmu, da fatan za a yi magana da mu ta hanyar aiko mana da imel ko kira mu da sauri. A ƙoƙarin sanin samfuranmu da ƙarin kamfani, kuna iya zuwa masana'antar mu don duba ta. Gabaɗaya za mu yi maraba da baƙi daga ko'ina cikin duniya zuwa kasuwancinmu don ƙirƙirar alaƙar kasuwanci tare da mu. Da fatan za a ji kyauta don yin magana da mu don ƙananan kasuwanci kuma mun yi imanin za mu raba mafi kyawun ƙwarewar ciniki tare da duk 'yan kasuwanmu.