Cikakken Bayani game da Samfurin
Alamun Samfura
Saukewa
Bidiyo Mai Alaƙa
Saukewa
Yawanci yana mai da hankali kan abokin ciniki, kuma shine babban abin da muke mayar da hankali a kai ba wai kawai kasancewa ɗaya daga cikin masu samar da kayayyaki mafi aminci, amintacce da gaskiya ba, har ma da abokin hulɗar masu siyayyarmu donTakardun Tace Mai Ƙarfi Mai Girma, Takardun Tace Ruwa, Jakar Tace Tayar KuraMun shafe sama da shekaru 10 muna aiki. Mun sadaukar da kanmu ga kayayyaki masu inganci da tallafin masu amfani. Muna gayyatarku da ku ziyarci kamfaninmu don yin rangadin musamman da kuma jagorar kasuwanci mai zurfi.
Jakar Tace Ruwa ta Nailan Mai Rage Na Asali 100% - Jakar Tace Fenti Jakar tacewa ta nailan mai siffa ta masana'antu - Cikakken Bayani game da Bango:
Jakar Tace Fenti
Jakar tacewa ta nailan monofilament tana amfani da ƙa'idar tacewa ta saman don katsewa da kuma ware ƙwayoyin da suka fi girman raga, kuma tana amfani da zare na monofilament marasa lalacewa don saƙa su cikin raga bisa ga takamaiman tsari. Daidaito cikakke, ya dace da buƙatun daidaito masu girma a masana'antu kamar fenti, tawada, resins da shafi. Akwai nau'ikan maki da kayan microns iri-iri. Ana iya wanke monofilament na nailan akai-akai, wanda ke adana kuɗin tacewa. A lokaci guda, kamfaninmu kuma yana iya samar da jakunkunan tacewa na nailan na takamaiman bayanai daban-daban bisa ga buƙatun abokin ciniki.
| Sunan Samfuri | Jakar Tace Fenti |
| Kayan Aiki | Polyester mai inganci |
| Launi | Fari |
| Buɗewar raga | 450 micron / za a iya gyara shi |
| Amfani | Matatar Fenti/ Matatar Ruwa/Mai jure kwari a tsirrai |
| Girman | Galan 1 /Galan 2 /Galan 5 /Ana iya gyarawa |
| Zafin jiki | < 135-150°C |
| Nau'in hatimi | Ƙungiyar roba / za a iya keɓance ta |
| Siffa | Siffar oval/ ana iya gyara ta |
| Siffofi | 1. Polyester mai inganci, babu fluorescer; 2. ABUBUWAN AMFANI DA SU; 3. Madaurin roba yana sauƙaƙa ɗaure jakar |
| Amfani da Masana'antu | Masana'antar fenti, Masana'antu, Amfanin Gida |

| Juriyar Sinadaran Jakar Tace Ruwa |
| Kayan Zare | Polyester (PE) | Nailan (NMO) | Polypropylene (PP) |
| Juriyar Abrasion | Mai Kyau Sosai | Madalla sosai | Mai Kyau Sosai |
| Rauni Mai Acid | Mai Kyau Sosai | Janar | Madalla sosai |
| Mai ƙarfi da acid | Mai kyau | Talaka | Madalla sosai |
| Alkali mai rauni | Mai kyau | Madalla sosai | Madalla sosai |
| Alkali mai ƙarfi | Talaka | Madalla sosai | Madalla sosai |
| Maganin narkewa | Mai kyau | Mai kyau | Janar |
Amfani da Samfurin Jakar Tace Fenti
Jakar raga ta nailan don matatar hop da babban matatar fenti 1. Fentin - cire barbashi da dunkule daga fenti 2. Waɗannan jakunkunan matatar fenti na raga suna da kyau don tace guntu da barbashi daga fenti zuwa bokiti mai galan 5 ko don amfani da su a zanen feshi na kasuwanci
Hotunan cikakken bayani game da samfurin:
Jagorar Samfura Mai Alaƙa:
Domin biyan buƙatun abokin ciniki mafi kyau, duk ayyukanmu ana yin su ne bisa ga taken mu "Babban Inganci, Farashi Mai Kyau, Sabis Mai Sauri" don 100% na Asali 25 Micron Nylon Mesh Liquid Filter Jakar Tace - Jakar Tace Paint Jakar tacewa ta masana'antu ta nailan monofilament – Babban Bango, Samfurin zai isa ko'ina cikin duniya, kamar: Accra, Bolivia, Madrid, Tsawon shekaru, tare da mafita masu inganci, sabis na aji na farko, farashi mai ƙarancin farashi muna samun amincewa da ku da tagomashin abokan ciniki. A zamanin yau samfuranmu suna sayarwa a ko'ina cikin gida da ƙasashen waje. Na gode da tallafin abokan ciniki na yau da kullun da na sabbin abokan ciniki. Muna bayar da samfuri mai inganci da farashi mai kyau, maraba da abokan ciniki na yau da kullun da sabbin abokan ciniki suna aiki tare da mu! Manajan asusun kamfanin yana da ilimi da gogewa sosai a fannin masana'antu, yana iya samar da shirye-shirye masu dacewa bisa ga buƙatunmu da kuma iya magana da Turanci sosai.
Daga Linda daga Jamhuriyar Czech - 2017.09.26 12:12
Kamfanin zai iya tunanin abin da muke tunani, gaggawar gaggawa don yin aiki bisa ga muradun matsayinmu, za a iya cewa wannan kamfani ne mai alhaki, mun yi haɗin gwiwa mai farin ciki!
Daga Jodie daga Nicaragua - 2017.09.29 11:19